ഇന്ത്യയെ ആക്ഷേപിച്ച് ചൈനയുടെ പോസ്റ്റ്

ഇന്ത്യയുടെ കോവിഡ് -19 പ്രതിസന്ധിയെ പരിഹസിച്ച ചൈനീസ് സർക്കാരിന്റെ രാഷ്ട്രീയ നിയമകാര്യ സമിതിയുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റ്

0
96
Reading Time: < 1 minute

ഇന്ത്യയുടെ കോവിഡ് -19 പ്രതിസന്ധിയെ പരിഹസിച്ച കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച ചൈനീസ് സർക്കാരിന്റെ രാഷ്ട്രീയ നിയമകാര്യ സമിതിയുടെ ഒരു സോഷ്യൽ മീഡിയ പോസ്റ്റ് പുറത്തുവന്നു .

ചൈനയിലെ ഒരു യിറോക്കറ്റ് വിക്ഷേപണത്തിന്റെയും ഇന്ത്യലെ ഒരു ശ്‌മശാനത്തിന്റെയും ചിത്രങ്ങൾ അടുത്തടുത്ത് കൊടുത്തിട്ട് ആ പോസ്റ്റിൽ ഇങ്ങനെ എഴുതിയിരുന്നു “:ചൈന തീ കൊളുത്തുന്നു .ഇന്ത്യയും തീ കൊളുത്തുന്നു “.  “When

സന്ദേശം തുടക്കത്തിൽ വൈറലാകുകയും ചൈനീസ് മാധ്യമപ്രവർത്തകർ, സംസ്ഥാന മാധ്യമങ്ങളിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നവർ ഉൾപ്പെടെ, പോസ്റ്റിനെ വിമർശിച്ചു, അത് പിന്നീട് ഇല്ലാതാക്കി. ശനിയാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്കാണ് വെയ്ബോയിൽ പോസ്റ്റ് വന്നത്.

സിപിസിയുടെ ശക്തമായ ഒരു വിഭാഗമാണ് രാഷ്ട്രീയ, നിയമകാര്യ കമ്മീഷൻ. പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർ, പ്രോസിക്യൂട്ടർമാർ, കോടതികൾ എന്നിവരുടെ മേൽനോട്ടം വഹിക്കുന്ന ചുമതലയാണ് ഇത്. നിലവിൽ സി‌പി‌സിയുടെ കേന്ദ്ര കമ്മിറ്റിയിലെ പൊളിറ്റിക്കൽ ബ്യൂറോ അംഗമായ ഗുവോ ഷെങ്‌കുൻ ആണ് ഇതിന്റെ നേതൃത്വം വഹിക്കുന്നത്.

കൊറോണ വൈറസ് പകർച്ചവ്യാധിയുടെ രണ്ടാം തരംഗത്തെക്കുറിച്ച് അനുശോചനം അറിയിച്ച് ചൈനീസ് പ്രസിഡന്റ് സിൻ ജിൻ‌പിംഗ് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിക്ക് സന്ദേശം അയച്ചതിന് തൊട്ടുപിന്നാലെയാണ് വെയ്‌ബോ പോസ്റ്റ് .

Advertisement