വായന സമയം: < 1 minute
വി​ജ​യ​വാ​ഡ:

ആ​ന്ധ്ര​പ്ര​ദേ​ശി​ല്‍ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്സു​മാ​യു​ള്ള സ​ഖ്യ​ത്തി​ന് സാ​ധ്യ​ത​ക​ള്‍ തു​റ​ന്ന് വൈ​.എ​സ്‌.ആ​ര്‍ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​വ് ജ​ഗ​ന്‍​മോ​ഹ​ന്‍ റെ​ഡ്ഡി. കോ​ണ്‍​ഗ്രസ്സി​നോ​ടോ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​ക്ക​ളോ​ടോ ത​നി​ക്ക് വി​ദ്വേ​ഷ​മോ എ​തി​ര്‍​പ്പോ ഇ​ല്ലെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. അ​വ​രോ​ട് ക്ഷ​മി​ച്ചുവെ​ന്നും ഒ​രു വാ​ര്‍​ത്താചാ​ന​ലി​ന് ന​ല്‍​കി​യ അ​ഭി​മു​ഖ​ത്തി​ല്‍ അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. തന്റെ ഇ​പ്പോ​ഴ​ത്തെ ശ്ര​ദ്ധ, ആ​ന്ധ്ര​യി​ലും, ആ​ന്ധ്ര​യു​ടെ പ്ര​ത്യേ​ക പ​ദ​വി​യി​ലും മാ​ത്ര​മാ​ണെ​ന്നും ജ​ഗ​ന്‍​മോ​ഹ​ന്‍ പ​റ​ഞ്ഞു. മോ​ദി സ​ര്‍​ക്കാ​ര്‍ ആ​ന്ധ്ര​ക്കാ​യി ഒ​ന്നും ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടി​ല്ലെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി. കോ​ണ്‍​ഗ്രസ്സു​മാ​യി ഇ​ട​ഞ്ഞ​തി​നു ശേ​ഷം ഇ​താ​ദ്യ​മാ​യാ​ണ് ജ​ഗ‌​ന്‍​മോ​ഹ​ന്‍ റെ​ഡ്ഡി കോ​ണ്‍​ഗ്രസ്സി​നോ​ട് മൃ​ദു​സ​മീ​പ​നം സ്വീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ടി.​ഡി.​പി​യു​മാ​യി ഇ​തി​നോ​ട​കം സ​ഖ്യ​സാ​ധ്യ​ത​ക​ള്‍ തു​റ​ന്ന കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് ജ​ഗ​ന്റെ കാ​ര്യ​ത്തി​ല്‍ എന്തു തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ക്കു​മെ​ന്ന് വ്യ​ക്ത​മാ​യി​ട്ടി​ല്ല. ജ​ഗ​ന്‍ മോ​ഹന്റെ പ്ര​ധാ​ന എ​തി​രാ​ളി​യാ​ണ് ടി​.ഡി​.പി. അ​തേ​സ​മ​യം, ആ​ന്ധ്ര​യു​ടെ പ്ര​ത്യേ​ക പ​ദ​വി സം​ബ​ന്ധി​ച്ച രാ​ഹു​ലിന്റെ നി​ല​പാ​ടാ​ണ് ജ​ഗ​ന്റെ മ​നം​മാ​റ്റ​ത്തിനു കാ​ര​ണ​മെ​ന്ന് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്സിന്റെ ആ​ന്ധ്ര ഘ​ട​കം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ഇ​നി​യും അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന് കോ​ണ്‍​ഗ്രസ്സി​ലേ​ക്കു മ​ട​ങ്ങി​വ​രാ​മെ​ന്നും ആ​ന്ധ്ര​യി​ലെ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ് നേ​താ​ക്ക​ള്‍ പറഞ്ഞു. അതേസമയം, ജഗന്റെ വാക്കുകളോട് ടി.ഡി.പി. ഇതുവരെ പ്രതികരിച്ചിട്ടില്ല.

Advertisement

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of