Reading Time: 2 minutes
ഗൂ​ഡ​ല്ലൂ​ർ:

ക​ടു​വ​യു​ടെ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ൽ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ട ദേ​വ​ൻ എസ്റ്റേറ്റ് ഒ​ന്നാം ഡി​വി​ഷ​നി​ലെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യാ​യ പി ​വി ച​ന്ദ്രൻറെ മൃ​ത​ദേ​ഹം പോ​സ്​​റ്റു​മോ​ർ​ട്ടം ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ​ക്കു​ശേ​ഷം ശ​നി​യാ​ഴ്​​ച ഉ​ച്ച​ക്ക്​ ര​ണ്ട​ര​യോ​ടെ നാ​ട്ടി​ൽ എ​ത്തി​ച്ചു. ഈ ​സ​മ​യം ദേ​വ​ന് സ​മീ​പ​മു​ള്ള കു​ന്നം​കൊ​ല്ലി​യി​ലെ സൈ​ത​ല​വി​യു​ടെ ക​റ​വ​പ്പ​ശു​വി​നെ ക​ടു​വ ആ​ക്ര​മി​ച്ചു. ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ ബ​ഹ​ളം കേ​ട്ട​തോ​ടെ ക​ടു​വ പ​ശു​വി​നെ ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ചു ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ടു.

ജീ​വ​ൻ പോ​വാ​തെ കി​ട​ന്ന പ​ശു പിന്നീട്​ ച​ത്തു. ഈ ​സം​ഭ​വ​മ​റി​ഞ്ഞ​തോ​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹം സം​സ്​​ക​രി​ക്കാ​ൻ കൂ​ട്ടാ​ക്കാ​തെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ള​ട​ക്ക​മു​ള്ള​വ​ർ പ്ര​തി​ഷേ​ധി​ച്ചു.അ​നു​ര​ഞ്ജ​ന ച​ർ​ച്ച​ക​ൾ​ക്കു ശേ​ഷം ച​ന്ദ്രൻറെ മൃ​ത​ദേ​ഹം ആ​ചാ​ര​പ്ര​കാ​രം വ​ന​പാ​ല​ക​ർ ത​ന്നെ ഏ​റ്റെ​ടു​ത്തു ദ​ഹി​പ്പി​ച്ചു.

പ​ശു​വിൻറെ ജ​ഡം കു​ഴി​ച്ചി​ടേ​ണ്ട എ​ന്ന് വ​ന​പാ​ല​ക​ർ ആ​വ​ശ്യ​പെ​ട്ടു. ക​ടു​വ വീ​ണ്ടും എ​ത്തു​മെ​ന്നും പി​ടി​കൂ​ടാ​ൻ ഇ​തു സ​ഹാ​യി​ക്കു​മെ​ന്നാ​ണ് പ്ര​തീ​ക്ഷ. ക​ടു​വ​യു​ടെ സ​ഞ്ചാ​ര ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ലാ​യി കൂ​ടു​ക​ൾ സ്ഥാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. പ​ശു​വി​നെ കൊ​ന്ന ഭാ​ഗ​ത്തെ മ​ര​ത്തി​ൽ ഏ​റു​മാ​ടം കെ​ട്ടി വ​ന​പാ​ല​ക​ർ നി​രീ​ക്ഷി​ക്കും.

അ​തു​പോ​ലെ​ത​ന്നെ എസ്റ്റേറ്റിലും പ​രി​സ​ര​ത്തു​മു​ള്ള പ്ര​ധാ​ന റോ​ഡു​ക​ളി​ലും വ​ന​പാ​ല​ക സം​ഘം പ​ട്രോ​ളി​ങ് ന​ട​ത്തും. ക​ടു​വ​യി​റ​ങ്ങു​ന്ന മേ​ഖ​ല​യി​ൽ രാ​ത്രി​യാ​യാ​ൽ ആ​രും സ​ഞ്ച​രി​ക്ക​രു​ത് എ​ന്നാ​ണ് ഫ​ലം വ​ന​പാ​ല​ക​രു​ടെ മു​ന്ന​റി​യി​പ്പ്.
മ​യ​ക്കു​വെ​ടി​വെ​ക്കാ​നു​ള്ള എ​ല്ലാ ന​ട​പ​ടി​ക​ളും പൂ​ർ​ത്തി​യാ​യി.

വെ​റ്റ​റി​ന​റി ഡോ​ക്​​ട​ർ​മാ​രും മ​റ്റു വ​ന​പാ​ല​ക​രും സ്ഥ​ല​ത്ത് ക്യാ​മ്പ് ചെ​യ്യു​ക​യാ​ണ്. പൊ​ൻ ജ​യ​ശീ​ല​ൻ എം ​എ​ൽ എ, മു​തു​മ​ല ക​ടു​വ സ​ങ്കേ​ത ഡ​യ​റ​ക്​​ട​ർ വെ​ങ്കി​ടേ​ഷ്, ഊ​ട്ടി ഡി എ​ഫ്ഒ സ​ചി​ൻ ദു​ക്കാ​റെ,ഡി​വൈ ​എ​സ്പി കു​മാ​ർ, തൊ​ഴി​ലാ​ളി യൂ​നി​യ​ൻ നേ​താ​ക്ക​ളും പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു. നാ​ലു ല​ക്ഷം രൂ​പ​യു​ടെ ന​ഷ്​​ട​പ​രി​ഹാ​ര​ത്തു​ക ച​ന്ദ്രൻറെ ആ​ശ്രി​ത​ർ​ക്ക് അ​ധി​കൃ​ത​ർ കൈ​മാ​റി.

ദേ​വ​ൻ എ​സ്​​റ്റേ​റ്റി​ലെ തൊ​ഴി​ലാ​ളി പി വി ച​ന്ദ്ര​ൻെ​റ ദാ​രു​ണ മ​ര​ണ​ത്തെ​ത്തു​ട​ർ​ന്ന് തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ൾ മൗ​ന​ജാ​ഥ ന​ട​ത്തി. ദേ​വ​ർ​ഷോ​ല ടൗ​ണി​ൽ​നി​ന്ന് എ​ട്ടാം​മൈ​ലി​ൽ പോ​യി തി​രി​ച്ചു​വ​ന്ന​ശേ​ഷം എസ്റ്റേറ്റ് മാ​നേ​ജ്മെൻറ് ഓ​ഫി​സി​ലേ​ക്കും പ്ര​തി​ഷേ​ധ​മാ​യി ചെ​ന്ന് ത​ങ്ങ​ളു​ടെ ആ​വ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ ഉ​ന്ന​യി​ച്ചു.തൊ​ഴി​ലാ​ളി​യു​ടെ കു​ടും​ബ​ത്തി​ന് എസ്റ്റേറ്റ് മാ​നേ​ജ്മെൻറിൻറെ ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്ന് ധ​ന സ​ഹാ​യം വേ​ണം എ​ന്ന്​ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു.

അ​നു​കൂ​ല നി​ല​പാ​ട് സ്വീ​ക​രി​ക്കു​മെ​ന്നും മാ​നേ​ജ്മെൻറ് ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്ന് ട്രേ​ഡ് യൂ​നി​യ​ൻ നേ​താ​ക്ക​ളോ​ട് അ​റി​യി​ച്ചു. ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് കൂ​ടു​ത​ൽ ച​ർ​ച്ച തി​ങ്ക​ളാ​ഴ്ച ന​ട​ത്തും. കാ​ടു​മൂ​ടി​ക്കി​ട​ക്കു​ന്ന ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളും മ​റ്റും വെ​ട്ടി​ത്തെ​ളി​ക്കാ​നും തീ​രു​മാ​ന​മു​ണ്ടാ​കും. പൊ​ൻ ജ​യ​ശീ​ല​ൻ എം ​എ​ൽ എ, ട്രേ​ഡ് യൂ​നി​യ​ൻ നേ​താ​ക്ക​ളാ​യ സെ​യ്തു​മു​ഹ​മ്മ​ദ്, പ​ള​നി​വേ​ൽ (പി ​എ​ൽ ​ഒ), മ​ഹേ​ന്ദ്ര​ൻ അ​ബു(​ഐ ​എ​ൻ ടി ​യു ​സി ),വി​ജ​യ​ൻ രാ​മ​ദാ​സ്(​സി ഐ ടി യു ) മ​റ്റു വി​വി​ധ രാ​ഷ്​​ട്രീ​യ പാ​ർ​ട്ടി നേ​താ​ക്ക​ളും പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു.

Advertisement