ന​ട​ന്‍ തി​ല​ക​ന്‍റെ മ​ക​ന്‍ ബി​ജെ​പി സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി
ന​ട​ന്‍ തി​ല​ക​ന്‍റെ മ​ക​ന്‍ ബി​ജെ​പി സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി | Pic(c)Times Kerala
Reading Time: < 1 minute
കൊച്ചി:

താ​ര​പ​രി​വേ​ഷ​മി​ല്ലാ​തെ തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ൽ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യാ​യി ഷി​ബു തി​ല​ക​ൻ. അ​ഭി​ന​യ കു​ല​പ​തി തി​ല​ക​ന്‍റെ മ​ക​നാ​യ ഷി​ബു തി​ല​ക​ൻ മു​നി​സി​പ്പാ​ലി​റ്റി​യി​ലെ 25-ാം വാ​ർ​ഡാ​യ ച​ക്കു​പ​റ​മ്പി​ൽ നി​ന്ന് എ​ൻ​ഡി​എ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​യാ​യാ​ണ് മ​ത്സ​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഒ​ന്നാം ഘ​ട്ട പ്ര​ചാ​ര​ണം പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി​യ സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി വീടു സ​ന്ദ​ർ​ശ​ന​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ വോ​ട്ട് ഉ​റ​പ്പി​ക്കു​ന്ന തി​ര​ക്കി​ലാ​ണ്.

40 വ​ർ​ഷ​ത്തി​ല​ധി​ക​മാ​യി തി​രു​വാ​ങ്കു​ളം കേ​ശ​വ​ൻപ​ടി​യി​ൽ സ്ഥി​ര​താ​മ​സ​ക്കാ​ര​നാ​യ ഷി​ബു 2010 മു​ത​ൽ ബി​ജെ​പി​യു​ടെ സ​ജീ​വ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​നും ഇ​പ്പോ​ൾ ബി​ജെ​പി​യു​ടെ തി​രു​വാ​ങ്കു​ളം ഏ​രി​യാ സെ​ക്ര​ട്ട​റിയുമാ​ണ്.

അ​ച്ഛ​ന്‍റെ സി​നി​മാ, നാ​ട​ക ജീ​വി​ത​വു​മാ​യി ഇ​ഴ​ചേ​ർ​ന്ന​ു ക​ലാ​രം​ഗ​ത്ത് എ​ത്തി​ച്ചേ​ർ​ന്ന ഷി​ബു തി​ല​ക​ൻ 2009 മു​ത​ലാ​ണ് സി​നി​മാ സീ​രി​യ​ൽ രം​ഗ​ത്ത് സ​ജീ​വ​മാ​യ​ത്. യ​ക്ഷി​യും ഞാ​നും, ഗു​ണ്ട, സ്കൂ​ൾ ബ​സ് തു​ട​ങ്ങി പ​ന്ത്ര​ണ്ടോ​ളം സി​നി​മ​ക​ളി​ൽ അ​ഭി​ന​യി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. ഏറ്റവും അ​വ​സാ​നം അ​ഭി​ന​യി​ച്ചത്​ ചാ​ല​ക്കു​ടി​ക്കാ​ര​ൻ ച​ങ്ങാ​തി​യി​ലാ​ണ്. ഇ​തി​ൽ ചെ​യ്ത വേ​ഷം അ​ച്ഛ​ൻ തി​ല​ക​ന്‍റെ യ​ഥാ​ർ​ഥ ജീ​വി​ത​മാ​യി​രു​ന്നു.

ത​പ​സ്യ ക​ലാസാ​ഹി​ത്യവേ​ദി​യു​ടെ സ​ജീ​വ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​ൻ കൂ​ടി​യാ​യ ഷി​ബുവിന് പ്ര​ചാ​ര​ണ രം​ഗ​ത്ത് ത​ന്‍റെ ക​ലാ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ൾ തു​ണ​യാ​കു​ന്നു​ണ്ട്. വാ​ർ​ഡി​ലെ പു​തി​യ താ​മ​സ​ക്കാ​രു​ടെ​യ​ടു​ത്ത് മു​ഖ​വു​ര കൂ​ടാ​തെ വോ​ട്ട് ചോ​ദി​ക്കാ​ൻ ഇ​തു മൂ​ലം​ ക​ഴി​യു​ന്നു​.

നാ​ട​ക​ന​ടി​യാ​യി​രു​ന്ന അ​മ്മ സ​രോ​ജ​വും ഭാ​ര്യ ലേ​ഖ​യും സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി​ക്ക് പി​ന്തു​ണ​യു​മാ​യി കൂടെയുണ്ട്. യു​ഡി​എ​ഫി​നെ പ​ല​പ്പോ​ഴും തു​ണ​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള ച​ക്കു​പ​റ​മ്പ് വാ​ർ​ഡ് ഷി​ബു തി​ല​ക​നി​ലൂ​ടെ പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​ത്തി​ലാ​ണ് എ​ൻ​ഡി​എ.

Advertisement