വായന സമയം: < 1 minute

തിരുവനന്തപുരം:

കൊവിഡ്​ പ്രതിരോധ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ സംസ്ഥാനത്തെ എല്ലാ എംപിമാരും എംഎല്‍എമാരും സജീവമാകണമെന്ന്​ മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയന്‍.  മുഖ്യമന്ത്രി വിളിച്ചുചേര്‍ത്ത എംപിമാരുടെയും എംഎല്‍എമാരുടെയും സംയുക്തയോഗത്തിലാണ്​ നിര്‍ദേശം. ഒത്തൊരുമിച്ച് നീങ്ങിയാല്‍ സംസ്ഥാനത്ത് രോഗവ്യാപനം തടയുന്നതില്‍ ഇനിയും നല്ല ഫലമുണ്ടാക്കാനാകുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. നിലനിര്‍ത്തേണ്ട സമൂഹ അടുക്കളകളുടെ നിലനില്‍പ്പിന്​ എംഎല്‍എമാര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കണം. ഇതര സംസ്ഥാനത്ത്​ നിന്ന്​ മുന്നറിയിപ്പില്ലാതെ ആളുകളെ കൊണ്ടുവരുന്നതില്‍ നടപടി സ്വീകരിക്കണമെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി യോഗത്തില്‍ നിര്‍ദേശിച്ചു.

കേന്ദ്രമന്ത്രി വി മുരളീധരനും ചര്‍ച്ചയില്‍ പങ്കെടുത്തിരുന്നു. കേന്ദ്രവുമായുള്ള ആശയവിനിമയത്തിന് മുരളീധരന്റെ സാന്നിധ്യം സഹായകരമാണെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി പറഞ്ഞു. അതേസമയം, കൊവിഡ്​ രോഗത്തെക്കുറിച്ച്‌​ പഠിക്കാര്‍ റിസര്‍ച്ച്‌​ കമീഷനെ നിയോഗിക്കണമെന്ന്​ ​പ്രതിപക്ഷ നേതാവ്​ രമേശ്​ ചെന്നിത്തല ആവശ്യപ്പെട്ടു.

 

 

Advertisement