കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജിൽ കൊവിഡ്​ മൃതദേഹങ്ങളും അല്ലാത്തവയും ഒരുമിച്ച് സൂക്ഷിക്കുന്നു

കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജ് ആ​ശു​പ​ത്രി മോ​ർ​ച്ച​റി​യി​ൽ ഫ്രീ​സ​ർ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ കൊ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച് മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​വും അ​ല്ലാ​ത്ത മൃ​ത​ദേ​ഹങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് സൂക്ഷിക്കുന്നു. 

0
62
Reading Time: < 1 minute

 

കോഴിക്കോട്:

കോഴിക്കോട് മെഡിക്കൽ കോളേജ് ആ​ശു​പ​ത്രി മോ​ർ​ച്ച​റി​യി​ൽ ഫ്രീ​സ​ർ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കാ​ത്ത​തി​നാ​ൽ കൊ​വി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച് മ​രി​ച്ച​വ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹ​വും അ​ല്ലാ​ത്ത മൃ​ത​ദേ​ഹങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് സൂക്ഷിക്കുന്നു. മൃത ശരീരം ​സൂ​ക്ഷി​ക്കാ​വു​ന്ന, ഷെ​ൽ​ഫ് രൂ​പ​ത്തി​ലു​ള്ള ആ​റ്​ ചേമ്പറുകളുണ്ട്. ഇ​തി​ൽ ഒ​ന്നിന്റെ ഫ്രീ​സ​ർ പ്ര​വ​ർ​ത്തി​ക്കു​ന്നി​ല്ല. അ​ഞ്ച്​ ചേം​ബ​​റു​ക​ളി​ൽ മാ​ത്ര​മേ മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ സൂ​ക്ഷി​ക്കാ​ൻ സാ​ധി​ക്കു.

കൊവി​ഡ് ബാ​ധി​ച്ച​വ​രു​ടെ മൃ​ത​ദേ​ഹം സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ വ​രു​ന്ന​വ​ർ പിപിഇ കി​റ്റ് ധ​രി​ച്ചാ​ണ് വ​രു​ന്ന​തെ​ങ്കി​ലും അ​ല്ലാ​ത്ത മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ൾ സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ ഇ​തേ റൂ​മി​ൽ എ​ത്തു​ന്ന​വ​ർ സാ​ധാ​ര​ണ വ​സ്ത്ര​ങ്ങ​ൾ ധ​രി​ച്ചാ​ണ്​ വ​രു​ന്നത്. 

ദി​വ​സ​വും പ​ത്തി​ലേ​റെ കൊ​വി​ഡ് മ​ര​ണ​ങ്ങ​ൾ ന​ട​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ൽ അ​ത്ര​യും മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ളും സൂ​ക്ഷി​ക്കേ​ണ്ടി വ​രു​ന്നു. എ​ല്ലാ മൃ​ത​ദേ​ഹ​ങ്ങ​ളും ഒ​രു​മി​ച്ച് സൂ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​ത്​ രോ​ഗം പ​ക​രു​ന്ന​തി​ന് ഇ​ട​യാ​കു​മോ എ​ന്ന ഭ​യ​ത്തി​ലാ​ണ് ജീ​വ​ന​ക്കാ​ർ.

Advertisement