തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ചൂടിലും മകന് വേണ്ടി സമയം നീക്കി വെച്ച് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി

0
26
Reading Time: < 1 minute

അടൂര്‍:

തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പ് പ്ര​ചാ​ര​ണം അ​വ​സാ​ന ലാ​പ്പി​ലേ​ക്ക​ടു​മ്പോ​ൾ പ്രചാരണ ചൂടിലാണ് സ്ഥാനര്‍ത്ഥികളും മുന്നണികളും. പരമാവധി വോട്ടര്‍മാരെ കണ്ട് വോട്ടഭ്യര്‍ത്ഥിക്കാനുള്ള തിരിക്കിലാണ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികള്‍ എന്നാല്‍, തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ചൂടിനോട് തല്‍ക്കാലം രണ്ട് ദിവസത്തേക്ക് വിടപറഞ്ഞ് മകന്‍റെ കൂടെയൊണ് അടൂരിലെ യുഡിഎഫ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി.

യുഡി​എ​ഫ് സ്ഥാ​നാ​ർ​ഥി എംജി ക​ണ്ണ​നാണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് തിരക്കുകള്‍ മാറ്റിവെച്ച്  അ​ർ​ബു​ദ രോ​ഗി​യാ​യ മ​ക​നെ റീജ്യണൽ കാൻസർ സെൻററിൽ (ആ​ർ.​സി.​സി​) കാ​ണി​ക്കു​ന്ന​തി​നാ​ണ് ഭാ​ര്യ സു​ജി​ത​മോ​ളു​മൊ​ത്ത്  തിരുവനന്തപുരത്ത് പോയത്.

നാ​ലു​വ​ർ​ഷ​മാ​യി അര്‍ബുദ രോഗത്തെ തുടര്‍ന്ന് ചി​കി​ത്സ​യി​ലാ​ണ്  ഒ​മ്പ​തു​വ​യ​സ്സു​കാ​ര​നാ​യ ഇദ്ദേഹത്തിന്‍റെ മ​ക​ൻ ശി​വ​കി​ര​ൺ. ‘ഇ​ട​വി​ട്ടു​ള്ള പ​രി​ശോ​ധ​ന മു​ട​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യി​ല്ല. ആ​ർസിസി​യി​ൽ വ​രു​മ്പോ​ൾ താ​നും ഒ​പ്പ​മു​ണ്ടാ​ക​ണ​മെ​ന്ന്​ മ​ക‍​ന്​ നി​ർ​ബ​ന്ധ​മാ​ണ്. പൊ​തു​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക​നാ​യ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ പ​ല​പ്പോ​ഴും മ​ക്ക​ൾ​ക്കൊ​പ്പം കൂ​ടു​ത​ൽ സ​മ​യം ചെ​ല​വ​ഴി​ക്കാ​ൻ ക​ഴി​യാ​റി​ല്ല. പ​ക്ഷേ, ഈ ​അ​വ​സ്ഥ​യി​ൽ അ​വ​നൊ​പ്പം ഞാ​നു​ണ്ടാ​ക​ണ​മെ​ന്ന് തോ​ന്നി. ഞാ​ൻ അ​വ​നെ കൂ​ടു​ത​ൽ സ്നേ​ഹി​ക്കു​ന്നു​ണ്ട്’-​നി​റ​ക​ണ്ണു​ക​ളോ​ടെ ക​ണ്ണ​ൻ പ​റ​യു​ന്നു.

കി​ട്ടാ​വു​ന്നി​ട​ത്തു​നി​ന്നെ​ല്ലാം ക​ടം വാ​ങ്ങി​യും സു​മ​ന​സ്സു​ക​ളുടെ സഹായത്തോടെയുമാണ് ര​ക്താ​ർ​ബു​ദ രോ​ഗി​യാ​യ മ​കന്‍റെ ചി​കി​ത്സ തു​ട​രു​ന്ന​ത്. അതേസമയം, വിടി ബല്‍റാം എംഎല്‍എ കണ്ണനെ കുറിച്ചുള്ള വാര്‍ത്തകള്‍ ഫെയ്സ്ബുക്കില്‍ ഷെയര്‍ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Advertisement