കൈക്കൂലി വാങ്ങുന്നതിനിടെ തഹസിൽദാര്‍ വിജിലന്‍സിന്‍റെ പിടിയില്‍

20,000 രൂ​പ കെെക്കൂലി വാങ്ങുന്നതിനിടെയാണ് പീരുമേട് താലൂക്ക് ഓഫീസിലെ  തഹസിൽദാർ യൂസഫ് റാ​വു​ത്ത​റെ അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്

0
106
Reading Time: < 1 minute

പീരുമേട്:

പ​ട്ട​യം ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​ന് കൈ​ക്കൂ​ലി വാ​ങ്ങു​ന്ന​തി​നി​ടെ ഇടുക്കി പീരു​മേ​ട് താ​ലൂ​ക്ക് ഓ​ഫി​സി​ലെ ലാൻഡ് അസൈൻമെന്‍റ് ത​ഹ​സി​ൽ​ദാ​ർ യൂസഫ് റാ​വു​ത്ത​റെ വി​ജി​ല​ൻ​സ് സം​ഘം അ​റ​സ്​​റ്റ്​ ചെ​യ്തു. വാഗമൺ സ്വദേശിയിൽ നിന്ന് 20,000 രൂപ കൈപ്പറ്റുന്നതിനിടെയാണ് തഹസിൽദാർ വിജിലന്‍സിന്‍റെ പിടിയിലായത്.

ഉ​പ്പു​ത​റ കൂ​വ​ലേ​റ്റം സ്വ​ദേ​ശി​നി ക​ണി​ശ്ശേ​രി രാ​ധാ​മ​ണി സോ​മ​നി​ൽ​നി​ന്നാണ് പട്ടയം നല്‍കാനായി  20,000 രൂ​പ ഇദ്ദേഹം ആവശ്യപ്പെട്ടത്.  രാ​ധാ​മ​ണി​യു​ടെ ര​ണ്ട് ഏ​ക്ക​ർ 17 സെൻറ്​ സ്ഥ​ല​ത്തി​ന് പ​ട്ട​യം ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​ന് 50,000 രൂ​പ​യാ​ണ് യൂസഫ് റാ​വു​ത്ത​ർ ആദ്യം ആവശ്യപ്പെട്ടതെങ്കിലും പിന്നീട് 30,000 രൂപയ്ക്ക് ഉറപ്പിക്കുകയായിരുന്നു. രാധാമണി ഇക്കാര്യം വിജിലന്‍സ് സംഘത്തെ അറിയിക്കുകയായിരുന്നു.

Advertisement