ബി​ജെ​പി​ വിമതന്‍ കീ​ര്‍​ത്തി ആ​സാ​ദ് കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ല്‍ ചേ​ര്‍​ന്നു

Reading Time: < 1 minute
ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി:

ബി.​ജെ.​പി​യി​ല്‍ നി​ന്ന് പു​റ​ത്താ​ക്കി​യ എം​ പി​യും, മു​ന്‍ ക്രി​ക്ക​റ്റ് താ​ര​വു​മാ​യ കീ​ര്‍​ത്തി ആ​സാ​ദ്, കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ല്‍ ചേ​ര്‍​ന്നു. എ.​ഐ​.സി.​സി ആ​സ്ഥാ​ന​ത്തു ന​ട​ന്ന ച​ട​ങ്ങി​ല്‍ പാ​ര്‍​ട്ടി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ രാ​ഹു​ല്‍ ഗാ​ന്ധിയാണ് ഹാ​ര​മ​ണി​യി​ച്ച്‌ കീ​ര്‍​ത്തി​യെ സ്വീ​ക​രി​ച്ചത്. ര​ണ്ട് ദ​ശാ​ബ്ദ​ക്കാ​ലം ബി​.ജെ​.പി​യു​ടെ ഭാ​ഗ​മാ​യി​രു​ന്ന കീ​ര്‍​ത്തി ആ​സാ​ദ് ബീ​ഹാ​റി​ലെ ധ​ര്‍​ഭം​ഗ മ​ണ്ഡ​ല​ത്തി​ല്‍ നി​ന്ന് മൂ​ന്ന് ത​വ​ണ​യാ​ണ് ലോ​കസഭ​യി​ലെ​ത്തി​യ​ത്.

കീ​ര്‍​ത്തി ത​ന്നെ​യാ​ണ് ഇ​തു സം​ബ​ന്ധി​ച്ച വി​വ​രം ട്വി​റ്റ​റി​ലൂ​ടെ പ​ങ്കു​വ​ച്ച​ത്. ക​ഴി​ഞ്ഞ ആ​ഴ്ച ത​ന്നെ കോ​ണ്‍​ഗ്രസ്സി​ല്‍ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക​മാ​യി ചേ​രു​മെ​ന്ന് അ​റി​യി​ച്ചി​രു​ന്നെ​ങ്കി​ലും, പു​ല്‍​വാ​മ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്ന് ഇ​ത് നീ​ളു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു​വെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. പാ​ര്‍​ട്ടി വി​രു​ദ്ധ പ്ര​വ​ര്‍​ത്ത​ന​ങ്ങ​ള്‍ ന​ട​ത്തി​യെ​ന്നാ​രോ​പി​ച്ചാ​ണ് കീര്‍ത്തി ആ​സാ​ദി​നെ ബി​.ജെ​.പി​യി​ല്‍ നി​ന്നും പു​റ​ത്താ​ക്കി​യ​ത്.

കേന്ദ്രമന്ത്രി അരുണ്‍ ജെയ്റ്റ്‌ലിക്കെതിരെ വിമര്‍ശനമുന്നയിച്ചതിന് 2015 ല്‍ പാര്‍ട്ടി അദ്ദേഹത്തെ സസ്‌പെന്‍ഡ് ചെയ്തിരുന്നു. കൂടാതെ, ഇത്തവണ ബിജെപി അദ്ദേഹത്തിനു ടിക്കറ്റ് നല്‍കില്ല എന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പുറത്തുവന്നിരുന്നു. ഇതേത്തുടര്‍ന്നാണ് അദ്ദേഹം കോണ്‍ഗ്രസ്സിലേയ്ക്ക് ചേക്കേറിയത്. സസ്‍പെന്‍ഷനു ശേഷം പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാരിനെതിരെ, പലവട്ടം, ആസാദ് രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു. അടുത്തിടെ, പാര്‍ട്ടിയുടെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രകടനപത്രികയില്‍ രാമക്ഷേത്രം ഉള്‍പ്പെടുത്തുന്നതിനെതിരെയും ആസാദ് രംഗത്തുവന്നിരുന്നു.

രാജ്യത്തെ കോടിക്കണക്കിന് ഹിന്ദുക്കളുടെ വിശ്വാസത്തെ ബി.ജെ.പി അപഹസിക്കുകയാണെന്ന് ആസാദ് വിമര്‍ശിച്ചിരുന്നു. വിമതനായി നിലകൊണ്ട അദ്ദേഹം കോണ്‍ഗ്രസ്സിലേക്കോ ആര്‍.ജെ.ഡിയിലേക്കോ ചേക്കേറുമെന്ന് മുന്‍പേതന്നെ അഭ്യൂഹങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു. ഓരോ സീറ്റും നിര്‍ണ്ണായകമാവുന്ന ലോകസഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ അദ്ദേഹത്തിന്റെ പാര്‍ട്ടി മാറ്റം ബിജെപി ക്ക് തിരിച്ചടിയാവും.

Advertisement

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of