വടകരയില്‍ ജയരാജനെ മെരുക്കാന്‍ മുല്ലപ്പള്ളി ഇറങ്ങുമോ? അന്തിമ തീരുമാനം ഇന്നുണ്ടാകും

Reading Time: < 1 minute
ന്യൂ​ഡ​ല്‍​ഹി:

ത​ര്‍​ക്ക​വും പ്ര​തി​സ​ന്ധി​യും വ​യ​നാ​ട്ടി​ല്‍​നി​ന്നു വ​ട​ക​ര​യി​ലേ​ക്കു മാ​റി​യ​തോ​ടെ നീണ്ടു പോയ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്സിന്റെ നാ​ലു മ​ണ്ഡ​ല​ങ്ങ​ളി​ലെ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ത്ഥി പ​ട്ടി​ക ഇ​ന്ന് പു​റ​ത്തു​വി​ടും. വടകരയില്‍ സി​.പി​.എം. സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ഥി പി. ​ജ​യ​രാ​ജ​നെ​തി​രെ മ​ത്സ​രി​ക്കാ​ന്‍ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സ്സിന്റെ ത​ല​യെ​ടു​പ്പു​ള്ള ഒ​രു നേ​താ​വു തന്നെ കളത്തിലിറങ്ങണമെന്നാണ് പാ​ര്‍​ട്ടി​യി​ലെ പൊ​തു​വി​കാ​രം. അ​തു​കൊ​ണ്ടു​ത​ന്നെ മ​ത്സ​ര​രം​ഗ​ത്തേ​ക്കി​റ​ങ്ങാ​ന്‍ കെ​.പി​..സി​സി. പ്ര​സി​ഡന്റ് മു​ല്ല​പ്പ​ള്ളി രാ​മ​ച​ന്ദ്ര​നു​മേ​ല്‍ സ​മ്മ​ര്‍​ദമേറുകയാണ്.

എ​ന്നാ​ല്‍, ഇ​നി തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​പ്പി​ല്‍ മ​ത്സ​രി​ക്കാ​നി​ല്ലെ​ന്ന് മു​ല്ല​പ്പ​ള്ളി രാ​മ​ച​ന്ദ്ര​ന്‍ കേ​ര​ള​ത്തി​ന്റെ ചു​മ​ത​ല​യു​ള്ള എ​.ഐ​.സി.​സി. ജ​ന​റ​ല്‍ സെ​ക്ര​ട്ട​റി മു​കു​ള്‍ വാ​സ്നി​ക്കി​നെ അ​റി​യി​ച്ചു. ടി. ​സി​ദ്ദി​ക്ക് വ​യ​നാ​ടും, ഷാ​നി​മോ​ള്‍ ഉ​സ്മാ​ന്‍ ആ​ല​പ്പു​ഴ​യി​ലും, അ​ടൂ​ര്‍ പ്ര​കാ​ശ് ആ​റ്റി​ങ്ങ​ലും മ​ത്സ​രി​ക്കും എ​ന്ന കാര്യം ഏതാണ്ട് ഉറപ്പിച്ച മട്ടാണ്. ശ​നി​യാ​ഴ്ച രാ​ത്രി ആ​ദ്യം പ​തി​മൂന്നു പേരെ ഉൾപ്പെടുത്തി ത​യ്യാറാ​ക്കി​യ പ​ട്ടി​ക, വ​ട​ക​ര​യി​ലെ സ്ഥാ​നാ​ര്‍​ത്ഥി​യെ ചൊ​ല്ലി​യു​ണ്ടാ​യ ത​ര്‍​ക്ക​ത്തെ​ത്തു​ട​ര്‍​ന്നാ​ണ് പ​ന്ത്ര​ണ്ട് പേ​രു​ക​ളി​ല്‍ ഒ​തു​ങ്ങി​യ​ത്. പി​ന്നീ​ട് ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച ന​ട​ന്ന ച​ര്‍​ച്ച​യി​ല്‍ വ​യ​നാ​ട് സീ​റ്റി​ലാ​യി​രു​ന്നു കൃ​ത്യ​മാ​യ ഉ​റ​പ്പു ക​ണ്ടെ​ത്താ​നാ​കാ​തെ തീ​രു​മാ​നം നീ​ണ്ട​ത്.

വ​യ​നാ​ട്ടി​ലെ സീ​റ്റി​ല്‍ ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലെ​ത്തി നേ​രി​ട്ടു ച​ര്‍​ച്ച ചെ​യ്തി​ട്ടു മാ​ത്രം തീ​രു​മാ​നം എ​ടു​ക്കാ​മെ​ന്ന നി​ല​പാ​ടാ​യി​രു​ന്നു കെ.​പി​.സി​.സി നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ന്. ഇ​ന്ന​ലെ ഉ​മ്മ​ന്‍ ചാ​ണ്ടി ഡ​ല്‍​ഹി​യി​ലെ​ത്തി​യ​തോ​ടെ, വ​യ​നാ​ട് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്‌ ഏ​ക​ദേ​ശ ധാ​ര​ണ ആ​യി. എ​ന്നാ​ല്‍, അ​നി​ശ്ചി​ത​ത്വം വ​ട​ക​ര​യി​ലേ​ക്കു നീ​ങ്ങു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. വ​ട​ക​ര​യി​ല്‍ ശ​ക്ത​നാ​യ ഒ​രാ​ള്‍ മ​ത്സ​രി​ച്ചി​ല്ലെ​ങ്കി​ല്‍ കോ​ണ്‍​ഗ്ര​സി​ന്റെ പ്ര​തി​ച്ഛാ​യ പാ​ടേ ത​ക​രും എ​ന്ന നി​ല​യി​ലു​ള്ള സ​ന്ദേ​ശ​ങ്ങ​ള്‍ ഹൈ​ക്ക​മാ​ന്‍​ഡി​ലേ​ക്കും എ​ത്തി. വ​ട​ക​ര​യി​ലേ​ക്കു മൂ​ന്നു പേ​രു​ക​ള്‍ ഉ​ള്‍​പ്പെ​ട്ട ഒ​രു പ​ട്ടി​ക കെ.​പി.​സി.​സി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ന്‍ ഇ​ന്ന​ലെ രാ​ഹു​ല്‍ ഗാ​ന്ധി​യു​ടെ പ​രി​ഗ​ണ​ന​യ്ക്കു ന​ല്‍​കി​യി​ട്ടു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് വി​വ​രം. ഇ​തി​ല്‍ സം​സ്ഥാ​ന​ത്തെ ത​ല​യെ​ടു​പ്പു​ള്ള നേ​താ​വും പു​തു​മു​ഖ​ങ്ങ​ളും ഉ​ള്‍​പ്പെ​ട്ടി​ട്ടു​ണ്ട്.

Advertisement

Leave a Reply

avatar
  Subscribe  
Notify of