സ്ക്രീൻ-ഗ്രാബ്,കോപ്പി റൈറ്റ്‌സ്: ഖലീജ്ടൈംസ്.കോം
Reading Time: < 1 minute
ന്യൂഡൽഹി:

മൂന്നാമത്തെ ദുബായ് ഫിറ്റ്നസ് ചലഞ്ച് (ഡിഎഫ്സി) നഗരത്തിലെ തന്നെ ഒരു വലിയ കളിയാക്കി മാറ്റി. ദുബായ് റോയൽറ്റി വെള്ളിയാഴ്ച ആരംഭിച്ച ഫിറ്റ്നസ് ചലഞ്ച് നവംബർ 16 വരെ തുടരും. എല്ലാ ജനങ്ങൾക്കും ആരോഗ്യം, സജീവമായ ജീവിതം എന്നിവയ്ക്ക് പ്രചോദനം നൽകുന്നതിനായാണ് ഇത് സംഘടിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ഗിന്നസ് റെക്കോർഡ് ജേതാവ് ജോ വിക്സ് ഈ വർഷം ഒക്ടോബർ 26 ന് ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഹൈ-ഇന്റൻസിറ്റി ഇന്റർവെൽ ട്രെയിനിംഗ് (എച്ച്ഐഐടി) ക്ലാസിന് ആതിഥേയത്വം വഹിക്കുമെന്ന് സംഘാടകർ പറഞ്ഞു.

എഴുത്തുകാരനും, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഫിറ്റ്നസ് താരവുമായ വിക്സ്, “സ്കൈഡൈവ് ദുബായിൽ” വെച്ച് നടക്കുന്ന കാർഡിയോ സെഷന് നേതൃത്വം നൽകും. 2017 ൽ ലണ്ടനിൽ വെച്ച് 3,804 പേർ പങ്കെടുത്ത എച്ച്ഐഐടി ക്ലാസ്സുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വിക്സ് റെക്കോർഡ് കിരീടം സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ആ റെക്കോർഡിനെ മറികടക്കാൻ ആണ് ദുബായ് ശ്രമിക്കുന്നത്.

Advertisement